Samfuran Chart Mai Riba Kowane ɗan kasuwa Ya Bukatar Sanin

ainihin-misali-na-ciniki-da-biyu- saman-chart-tsari
  • Superforex Babu Deposit Bonus

Bincika The Chapters

Akwai bambanci tsakanin tsarin ginshiƙi da tsarin kyandir. Samfurin ginshiƙi ba tsarin kyandir ba ne kuma ƙirar alkukin ba sifofi ba ne:

  • Samfurin Chart su ne siffofi na geometric da aka samo a cikin bayanan farashi wanda zai iya taimaka wa mai ciniki ya fahimci price mataki, da kuma yin hasashen inda farashin zai iya zuwa.
    Alamar kyandir, a gefe guda, na iya haɗa da alkuki guda ɗaya kawai ko rukuni na fitilu waɗanda suka yi bi da bi da juna dangane da yadda suke wanzuwa dangane da tsayin jikinsu, farashin buɗewa da rufewa, wicks. (ko inuwa) da sauransu.

Rashin sanin tsarin ginshiƙi yana iya zama kuskure mai tsada.

Domin ba ku da masaniya game da abin da ke tasowa akan ginshiƙi kuma kun ƙare ɗaukar hoto cinikin forex wannan bai yi daidai da abin da tsarin ginshiƙi ke nunawa ko gaya muku ba!

Yanzu bari mu dubi waɗannan alamu na ginshiƙi daki-daki.

Alamar Alwatikuwa - Simmetrical, Hawa & Saukowa

Alamar Chart Triangle suna da fa'ida sosai & saitin kasuwanci. Ikon gane su da kasuwanci yana da makawa ga mai siyar da aikin farashi.

Akwai nau'ikan ginshiƙi uku na alwatika kuma ginshiƙi na ƙasa yana nuna bambance-bambance tsakanin kowanne a fili:

:

Triangle-Chart-Patterns

Shin Triangle Simmetrical Tsararren Jariri ne Ko Ƙarfafawa?

 

Simmetrical-Triangle-Pattern

Tsarin ginshiƙi na alwatika na Symmetrical tsari ne na ci gaba, saboda haka, yana iya zama duka nau'in bullish ko ƙirar bearish.

Wannan yana nufin cewa idan kun gan shi a cikin haɓakawa kuyi tsammanin hutu zuwa sama kuma akasin haka kamar yadda aka nuna.

 

Yadda-zuwa-ciniki-simmetrical-chart-fattern

Simmetrical triangle yana karyewa zuwa juye (alwati na simmetrical triangle)

 

yadda-a-ciniki-symmetrical-triangle-in-a-downtrend
Simmetrical triangle a cikin ɓangarorin ƙasa yana watsewa zuwa ƙasa (bearish)

 

Yadda Ake Zana Alwatika Mai Sirri

Za ku ga farashin yana motsawa sama da ƙasa amma wannan motsi sama da ƙasa yana haɗuwa zuwa maki ɗaya.
Kuna buƙatar aƙalla kololuwa 2 da kwanduna 2 don zana biyun trendlines a bangarorin biyu. Zai zama ɗan lokaci kaɗan kafin farashin ya fashe daga tsarin kuma ko dai ya motsa sama ko ƙasa

 

Yadda-don-zana-a-symmetrical-triangle-chart-pettern
AUDNDZ Daily ginshiƙi fig 1

Hanyoyi Biyu Don Kasuwancin Triangle Symmetrical

#1: Kasuwancin Farko na Farko

Hanya mafi kyau ita ce tabbatar da cewa fashewa a zahiri yana faruwa tare da fitilar fitila kafin sanya odar ku. Abin da nake yi shi ne misali, in ce ina kallon nau'in triangle mai ma'ana a cikin ginshiƙi na sa'o'i 4 kuma na san cewa ba da daɗewa ba za a sami fashewa.

Daga nan sai in canza zuwa ginshiƙi na hr 1 don jira fashewa ya faru. Idan fitilar fitilar 1hr ta karya alwatika kuma ya rufe ƙasa/sama da shi, siginar shigarwa na kasuwanci kenan. Don haka zan sanya odar tasha/sayar da ke jira don kama fashewa daga can. wannan shine Multi-timeframe ciniki.

Yawancin lokaci ina so in tabbatar da cewa fitilar 1hr tana rufe a waje da alwatika kafin in shiga mai jiran aiki. saya tsayawa ko sayar da odar tsayawa don kama motsin da ke faruwa don guje wa fashewar karya yayin da fitilar ba ta rufe ba tukuna.

Amma ga matsalar cinikin triangle breakouts, duba ginshiƙi a ƙasa:

 

Ciniki-Triangle-Breakouts

Ba na son ɓarkewar ciniki kamar wanda aka nuna anan kuma ga dalilin:

Nisan tasha-asarar ya yi girma da yawa. Na fi son shigar da sana'o'i tare da sandunan fitulu masu fashewa waɗanda ke kusa da layin da aka karye.

Sau da yawa na ga cewa irin wannan fashewar kyandir ɗin dogayen kyandir ɗin ba su dawwama kuma farashin sau da yawa yakan juya baya bayan irin waɗannan sandunan kamar yadda ake iya gani ta ginshiƙi sama… na gaba 4 fitilu bayan haka, farashin ya ragu.

Wannan shi ne abin da yakan faru da irin waɗannan dogayen sandunan fitulu masu fashewa. Don haka idan kun shigar da odar siya ta amfani da wancan dogon fitilar da ke sama, za ku jira ɗan lokaci kafin cinikin ku ya zama mai riba.

2: Yi ciniki da sake gwadawa na layin da ya karye

Hanya ta biyu don shiga ita ce jira sake gwadawa na layin da ya karye a cikin tsarin triangle sannan ko dai saya ko siyarwa.
Wannan kuma yana iya zama mai amfani idan kuna da kyandir ɗin mai tsayi mai tsayi sosai a farkon breakout, zaɓinku mafi kyau shine jira sake gwadawa na ɓacin rai sannan idan hakan ta faru kun shiga. Dubi misalin ginshiƙi na AUDNDZ Daily Fig 1 a sama.

Dakatar da Zaɓuɓɓukan Sanya asara Akan Ma'anar Jadawalin Taswirar Triangle

Anan akwai hanyoyi guda 3 akan yadda ake sanya asarar tasha akan ƙirar triangle, waɗanda suka haɗa da simmetrical, hawan hawa da saukowa tsarin triangle waɗanda zaku koya na gaba. Dabarun jeri asara a nan sun dace da duk tsarin triangle don haka a lura da cewa:

 

Inda-zuwa-tsaya-rasa-kan-simmetrical-triangle-chart-style

 

 

  1. Tsare-tsaren Tsare-tsare na Triangle

Kuma tsarin hawan triangle yayi kama da wannan ginshiƙi da aka nuna a ƙasa:

Hauwa-Uku-Uku-Ƙirar-Tsarin-Tsarin

 

Kuma wannan shine yadda ainihin ginshiƙi yayi kama:

Misali-na-hawan-hawan-alwati-kafa-tsarin-tsari

 

Shin Haɓaka Tsarin Tsarin Alwatika Mai Haushi ne Ko Haushi?

Ana la'akari da tsarin ci gaba mai ban tsoro a cikin haɓakar da ke akwai. Don haka lokacin da kuka ga wannan yana tasowa a cikin haɓaka, yi tsammanin fashewa zuwa juye.

Koyaya, yana iya zama sigina mai ƙarfi mai ƙarfi (bulish) lokacin da kuka gan ta a cikin ƙasa.

 

Dakatar da Zaɓuɓɓukan Sanya Asara

Kuna iya amfani da dabarun da aka bayar a cikin misalan misalan alwatika mai ma'ana a sama.

Dauki Zaɓuɓɓukan Riba

Na fi son in yi niyya matakan juriya na baya a matsayin manufa ta riba.

Ko kamar yadda aka nuna akan ginshiƙi da ke ƙasa, zaku iya amfani da nisan pips "x" azaman manufar riba. Wata hanyar da za a yi ita ce sau 3 na "x" pips ko sau 2 "x pips" nisa.

Wannan ya kamata ya ba ku matakin maƙasudin riba.

Yadda-Don Cinikin-Hawan-Hawan-Uku-Uku-Kafa-da-Ɗauki-riba

 

  1. Samfuran Jarumi na Triangle na Saukowa

Muhimman abubuwan da ya kamata a lura da su game da tsarin taswirar alwatika mai saukowa: Tsarin taswirar alwatika mai saukowa yana da yanayin saukowar matakan juriya da matakan tallafi a kwance suna haɗuwa zuwa ma'ana har sai fashewa ya faru zuwa ƙasa kamar yadda aka nuna a ƙasa:

Saukowa-Kayan Uku-Uku-Ƙirar-Shafin-Tsarin

Kuma wannan shine yadda triangle mai saukowa yayi kama da ginshiƙi

Misali-na- Sauka-Turan-Uku-Uku-Ƙirar-Shafin-Tsarin

Shin Saukowa Tsarin Tsarin Alwatika Tsari ne Ko Ƙarfi?

Tsarin ginshiƙi na bearish ne wanda ke samuwa a cikin yanayin ƙasa azaman tsarin ci gaba. Duk da haka, wannan tsari kuma zai iya zama azaman juzu'i mai jujjuyawa a ƙarshen haɓakawa.

Don haka ba tare da la'akari da inda ya fito ba, ƙirar ginshiƙi ce ta bearish.

 

Yadda Ake Cinikin Ƙa'idar Taswirar Alwatika Mai Saukowa

Hakazalika da sauran nau'ikan alwatika 2, zaku iya ko dai kasuwanci farkon fashewar ko jira don ganin ko farashin ya koma baya don gwada matakin goyan baya da aka karye sannan ku sayar.

Lura: tare da ƙirar triangular, sau da yawa na fi son jira sandar fitila ta karye kuma ta rufe waje da tsarin kafin in shiga kasuwanci. Wannan yana taimakawa wajen rage siginar karya karya.

Amma akwai lokacin da zan kawai kasuwanci da breakout tare da jiran sayar da odar tasha kawai 'yan pips a ƙarƙashin matakin tallafi don kama fashewa lokacin da ya faru amma lokacin da na yi haka, na zauna na kalli rufewar fitilar 1hr zuwa. tabbatar da cewa baya rufe sama da layin tallafi (idan hakan ya faru, yana iya nufin karya karya).

Sannan akwai al'amurran da suka shafi fitilun fitulu masu tsayi kamar haka:

Yadda-Don-Cikin-Kasuwanci-Kafa-Uku-Uku-Uku

 

Kamar yadda aka ambata a baya lokacin da kuke da irin waɗannan kyandirori masu tsayi masu tsayi irin wannan, zai fi kyau ku zauna ku jira don ganin ko farashin zai koma baya kuma ya koma matakin tallafin da ya karye (sake gwadawa) wanda yanzu zai zama matakin juriya. sannan a sayar idan an tava wannan matakin.

  • hfm demo takara
  • Mai Kasuwar Surge
  • tallafi na gaba

Yadda Ake Cin Riba Lokacin Kasuwancin Ƙirƙirar Ƙirƙirar Alwatika Mai Saukowa

Yadda-ake-Ɗauki-Riba-kan-Saukarwa-Tsauka-Triangle-Chart-Formation

Na fi so in yi amfani da matakan tallafi na baya, ƙasa ko tudun ruwa kuma in yi amfani da waɗancan azaman matakin riba na.

Wata hanyar cin riba da ake amfani da ita ita ce auna tsayin triangle kuma idan tsayin ya ce pips 100 to wannan shine burin ku na riba. Jadawalin nan ya kamata ya ba ku cikakken fahimtar yadda aka yi shi.

Tsarin Kai & Kafadu

Tsarin ginshiƙi na kai da kafaɗa tsarin jujjuyawar juyi ne. Wannan shine yadda tsarin juyar da kai da kafada yayi kama:


Tsarin Kai-Da-Kafada-Chart-Tsarin

Muhimman abubuwan lura game da tsarin kai da kafada:

Tsarin kai da kafadu tsarin jujjuyawar bearish ne kuma idan aka same shi a cikin haɓakawa, yana nuna alamar ƙarshen haɓakawa.

Ga yadda wannan tsarin ke samuwa:

  • Daga ƙarshe, kasuwa ta fara raguwa bayan ta tashi na ɗan lokaci kuma ana la'akari da ƙarfin samarwa da buƙata a cikin ma'auni.
  • Masu sayarwa suna zuwa a kan manyan (kafadar hagu) kuma ana bincikar gefen ƙasa (farkon wuyan wuyansa.)
  • Masu saye ba da daɗewa ba za su dawo kasuwa kuma a ƙarshe suna matsawa zuwa sabon matsayi (kai.)

Kasuwancin Kasuwancin Ava

  • Duk da haka, sababbin abubuwan hawan suna juyawa da sauri kuma an sake gwada ƙasa (ci gaba da wuyansa.)
  • Sayen na yau da kullun ya sake kunno kai kuma kasuwa ta sake yin gangami, amma ta kasa fitar da babban abin da ya gabata. (Wannan saman na ƙarshe ana ɗaukar kafaɗar dama.) Siyayya ta bushe kuma kasuwa ta sake gwada ƙasa.
  • Ya kamata a zana yanayin ku na wannan ƙirar daga farkon wuyan wuyan wuyan wuyan ci gaba.

Ga wani misali

 

Wani misali a kasa:

Misali-na-kai-da-kafada- chart-tsarin-

 

Yadda Ake Cinikin Shafukan Chart na Kai & Kafadu

Yadda-Don Ciniki-Kai-Da-Kafada-Shafin-Tsarin

Yadda Ake Kididdige Maƙasudin Riba don tsarin jadawalin kai da kafaɗa

Kuna iya amfani da ɓangarorin baya ko tudun ruwa don saita manufar cin riba.
Hakanan zaka iya amfani da nisa a cikin pips tsakanin wuyan wuyansa da kai azaman matakin ƙimar riba. Don haka idan nisa shine pips 100, to, idan kun siyar da farkon fashewar, kun saita shi a 100pips ɗaukar matakin riba kamar ginshiƙi da aka nuna a ƙasa tare da layin shuɗi guda biyu:

Yadda-Don-Cirar Riba-Kai-Da-Kafada-Shafin-Tsarin

Siffofin Chart na Kai da Kafada

Juyin kai da tsarin kafada wani tsari ne na juyar da kyandir kuma shine kishiyar kai da kafadu. Ga yadda yake a ginshiƙi da aka nuna a ƙasa:

 

Juya-Kai-Da-Kafada-Chart-Tsaro

Kuma wannan shine abin da yake kama a kan ainihin ginshiƙi:

Juyawa-Kai-Da-Kafada-Chart-Tsarin

Yadda Ake Ciniki da Matsalolin Jariri na Kai da Kafada

Kuna iya siyan farkon tsinkewar wuyan ko jira sake gwadawa, wato jiran farashin ya karye sannan ku dawo ƙasa don gwada tsinken wuyan sannan ku saya.

amfani fitulun juyar da kai don tabbatar da shigarwar kasuwanci idan kuna jiran siya akan sake gwadawa.

Yadda-Ake Ciniki-Tsarin-Kasuwa-Da-Kafada

Kuna iya amfani da dabarun cin riba iri ɗaya kamar waɗanda suke don tsarin kai da kafadu na yau da kullun a sama.

Doubleungiyoyi biyu na ƙasa

Tsarin ginshiƙi na ƙasa mai ninki biyu shine tsarin jujjuyawar ginshiƙi kuma lokacin da ya samo asali a cikin yanayin ƙasa mai gudana, yana nuna alamar yuwuwar haɓakar haɓakawa.

Ga yadda Yayi kama:

Tsarin-Tsarin-Kasa-Biyu

Wannan shine abin da tsarin ƙasa biyu yayi kama akan ginshiƙi na ainihi na forex:

Misali-na-biyu-kasa-chart-tsari

Hanyoyi 3 Don Kasuwancin Samfuran Shafukan Kasa Biyu

#1: Kasuwancin tsinkewar wuyan wuya:

Da yawa ‘yan kasuwa da zarar sun ga an samu nau’i biyu kuma ana gwada wuyan wuyan, shi ke nan sai su shiga da zarar an samu buguwa.

#2: Jira don shigarwa akan sake gwadawa na Layin Wuya Mai Karye

$50 Superforex Babu Kyautar Deposit

Sa'an nan kuma akwai wasu ƙungiyoyin 'yan kasuwa da suke son shiga lokacin da farashin ya koma ƙasa don taɓa wuyan wuyansa, wanda yanzu zai zama matakin tallafi. Da zarar ya kai ga matakin wuyan sai su saya.

# 3: Saya a kasa 2. Ta wannan hanyar, kuna da damar hawan cinikin har zuwa sama idan an kama wuyan wuyansa. Ya kamata ku yi la'akari da siyan a ƙasa na 2 kamar yadda siyan siye a matakin tallafi Nemi tsarin jujjuyawar kyandir don alamun shigarwar kasuwanci.

Yadda Ake Saita Ɗauki Matsayin Riba A kan Ƙa'idodin Chart Biyu

  • Idan ka saya a kasa 2, za ka iya amfani da wuyan wuyansa kamar yadda ka dauki matakin riba, ko duk wani matsayi na baya sama da haka.
  • Idan ka saya raguwa na wuyan wuyansa, yi amfani da nisa tsakanin kasa da wuyansa a cikin pips don ƙididdige maƙasudin riba. Duba ginshiƙi na ƙasa misali:

Yadda-Don Ciniki-Kasuwanci-Biyu-Kasa-Chat

 

Samfuran Babban Shafi Biyu

Tsarin ginshiƙi na sama biyu shine ƙirar juzu'i mai jujjuyawa kuma lokacin da aka samo shi a cikin haɓakawa kuma da zarar layin wuya ya karye, hakan yana tabbatar da ƙasa. Ƙaƙƙarfan nau'i biyu suna da nau'i mai ƙarfi sosai kuma idan kun shiga kasuwanci a lokacin da ya dace, kuna tsayawa don samun riba mai yawa lokacin da fashewa ya faru zuwa ƙasa.

Ga misalin babban Tsarin Chart wanda aka nuna a ƙasa:

Biyu-Top-Chart-Pattern

 

Yadda Ake Ciniki Babban Tsarin Chart Biyus

Akwai hanyoyi guda 3 don kasuwanci da tsarin ginshiƙi na sama biyu:

#1: Kasuwancin farkon fashewar wuyan wuyan.

#2: Dabarar da na fi so don ɗaukar cinikin siyarwa akan Peak 2 lokacin da na ga alkukin juyawa na bearish. Kuma idan farashin ya motsa ƙasa kuma ya haɗu da wuyan wuyansa kuma ya ci gaba da yin ƙasa, ribar ku ta karu sosai.

Yadda-da-ciniki-tsari-biyu-saman-shari-shari

 

3: Kuna iya jira farashin don komawa sama don gwada tsinken wuyansa (wanda yanzu zai yi aiki azaman matakin juriya) kuma lokacin da kuka ga ƙirar fitilar jujjuyawar bearish, tafi takaice (sayar) kamar yadda wannan misalin da ke ƙasa ya nuna:

 

yadda ake kasuwanci da manyan ginshiƙi biyu

Wannan shi ne yadda zai yi kama da shi a ainihin ginshiƙi na forex:

samfurin sama da ƙasa biyu

Yadda Ake Cin Riba A Kan Babban Shafi Biyu

Yi amfani da ƙarancin baya (matakan tallafi) don saita maƙasudin riba. Ko wani zaɓi zai kasance don auna nisa tsakanin wuyan wuyansa da mafi girman tsayi (kewaye) kuma amfani da wannan bambanci a cikin pips kamar yadda ake amfani da riba idan kuna kasuwanci da raguwa daga wuyansa.

Kamar koyaushe, muna ƙarfafa ku da ku koma ga ginshiƙi kuma ku gwada waɗannan alamu ta amfani da bayanan da suka gabata. ta haka za ku horar da idanunku don ganin irin waɗannan saitunan kuma za ku iya koyon yadda suka yi aiki kuma ku ga waɗanda suka kasa.

Hakanan zaka iya duba adadin saitin da zai kasance mai riba ba tare da faɗi ba, saitin 20. Irin wannan motsa jiki zai ƙarfafa amincin ku ga ribar waɗannan saitin. babu wani abu kamar ganowa kanku idan tsarin yana da riba ko a'a. Don haka kada ku yi kasala, ku fita can ku ɗan ɗan ɗanɗana lokaci a kan jadawalin ku.

Tsarin Tarihi na Triple

Sama sau uku tsarin juyi ne wanda bai cika kowa ba fiye da saman biyu. Ga alama kamar haka:

Tripple-kasa-chart-tsari

 

Ƙaƙwalwar sau uku sune tsarin juzu'i na juzu'i, wanda ke nufin idan an samo shi a cikin raguwa kuma wannan tsari ya fara farawa kuma da zarar an karya wuyan wuyansa kuma farashin ya tashi, wannan yana tabbatar da cewa yanayin ya tashi.

Ga wani misali na ƙasa mai sau uku da aka nuna a ƙasa:

misali-na-tripple-kasa-chart-tsari

Yadda Ake Ciniki da Ƙa'idar Jadawalin Ƙasashe Sau Uku

  • Yawancin 'yan kasuwa suna jira har sai wuyan wuyansa ya karye kuma suna kasuwanci na farko.
  • Wasu kuma za su jira sake gwada wuyan da ya karye don shigar da odar siya da zarar sun ga alkukin juyar da alkuki…
  • Na fi son yin ciniki a kan ƙasa na 3 ta kallon matakin farashin. Idan na ga tsarin jujjuyawar kyandir, na saya. Me yasa nake yin haka? To, idan farashin ya tashi ya karya wuya ya hau sama, zan sami riba mai yawa fiye da idan na sayi tsinken wuyan.

Hanyoyin riba za su yi kama da tsarin ginshiƙi biyu na ƙasa da aka ambata a baya…

 

Samfuran Mafi Girma Sau Uku

Sama uku kishiyar ƙasa sau uku ne kuma suna sifofi na beaish. Ba kasafai suke faruwa ba amma yana da kyau a san yadda suke kama.

Sau uku saman lokacin da aka samo shi a cikin haɓaka, yana nuna alamar ƙarshen haɓaka lokacin da wuyan wuyansa ya karye kuma farashin ya ragu.

Tripple-top-chart-tsari

Yadda Ake Ciniki Babban Shafukan Chart Sau Uku

  • Wasu 'yan kasuwa masu ra'ayin mazan jiya suna jira don karya wuyan wuyansu don cinikin wannan fashewa.
  • Wasu za su iya jira don sake gwada wuyan sa'an nan kuma su sayar.
  • Na fi son yin ciniki a kan Peak 3 kuma idan cinikin ya karya wuyan wuyansa kuma ya tafi ƙasa, Ina da riba mai yawa don samun. Makullin ɗaukar kasuwanci mai kyau akan kololuwar 3 shine ta neman berayen juyar da kyandirori. Waɗannan su ne siginoninku don yin gajere.

fbs Bonus

  • Idan kun ɗauki ciniki a mafi girman 3, burin ku na riba zai iya zama wuyan wuyansa.
  • Ko kuma idan kun yi ciniki a kan raguwa na wuyan wuyansa, auna nisa a cikin pips tsakanin wuyan wuyansa da mafi girma na 3 kololuwa kuma kuyi amfani da wannan nisa don ƙididdige maƙasudin riba. Ko kuma za ku iya amfani da ƙananan ƙarancin baya kuma ku yi amfani da shi azaman matakin ƙimar riba ɗin ku.

Ɗauki lokacin ku don gwada waɗannan forex ginshiƙi kuma duba yadda za ku iya kasuwanci da su. Kuna iya ma duba naku Taswirar fihirisar roba.

Bincika Babi A cikin Kos ɗin Ayyukan Farashi

Raba wannan ta amfani da maɓallan da ke ƙasa

 

Wasu Rubuce-rubucen da Kuna iya Sha'awar

 

Ciki Bar Forex Trading Strategy

The ciki mashaya forex ciniki dabarun za a iya classified a matsayin mai sauki farashin mataki ciniki [...]

Yadda Ake Ciniki Forex Akan Deriv

Deriv ya shahara saboda fihirisar roba na musamman. Amma, ka san cewa za ka iya [...]

Yadda Ake Ciniki Fibonacci Tare da Ayyukan Farashi

Fibonacci retracement matakan da aka gano ta wani Italiyanci mathematician da sunan Leonardo Fibonacci [...]

Me yasa yakamata ku zama Ayyukan Farashin Kasuwanci?

  Ayyukan farashi yana wakiltar halayen ɗan adam gama gari. Halin ɗan adam a kasuwa yana haifar da wasu takamaiman [...]

Dabarun Kasuwancin Forex na Pin Bar

Dabarun Trading Trading na Pin Bar shine babban dabarun ciniki don ciniki mai tasowa: Idan [...]

Yadda ake Samar da Tsarin Kasuwanci

Ciniki kasuwanci ne mai haɗari, don haka kuna buƙatar shirya don sarrafa rashin tabbas na asali [...]